Diễn đàn sinh viên kinh tế

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn sinh viên kinh tế

Nơi các bạn sinh viên trường Kinh Tế TPHCM cùng giao lưu giải trí.

Thông Báo Về Việc Xây Dựng Forum Cho Lớp.

Poll

Các Bạn Có Muốn Phát Triển Diễn Đàn Của Lớp Mình Không?

†VôDanh†
    †VôDanh†
    Ngôi Sao Bé Nhỏ
    Ngôi Sao Bé Nhỏ

Nam

Tài Khoản : 23000

Thông Báo Về Việc Xây Dựng Forum Cho Lớp. Empty Thông Báo Về Việc Xây Dựng Forum Cho Lớp.

Bài gửi by †VôDanh† Mon Nov 30, 2009 3:28 pm

Các bạn lớp 27 thân mến!

Tình hình là sang học kì II, chúng ta sẽ học theo lớp học phần, vì thế có thể lớp chúng ta sẽ không càn được nguyên vẹn nữa Lẻ Loi
    Thế nên mình rất mong lớp mình có một diễn đàn để các bạn có thể gặp gỡ và trò chuyện với nhau. Đồng thời chia sẻ với nhau những kinh nghiệm, tài liệu học tập bổ ích. Và có những giờ phút giải trí nữa Ước Gì...
    Mình thì cũng chẳng biết gì về quản trị mạng cả, chỉ là ngồi mò mẫm và làm thôi, nên diễn đàn của chúng ta không được đẹp và cũng không có những nét đạc sắc nào cả. Đau Đớn Và diễn đàn của chúng ta đang làm trên một Host Free. Nó cho chúng ta làm diễn đàn và cung cấp tên miền miễn phí. Mà cái gì Free thì các bạn biết rồi đó Lượn Thôi rất là nhiều thứ rườm rà, và lâu lâu còn Disconect nữa Thất Vọng
    Tuy nhiên mình sẽ cố gắng phát triển diễn đàn. Mình đang mò cách làm một forum bằng SQL, cái này bảo đảm an toàn và diễn đàn sống thọ E Hèm! Trong thời gian đó các bạn cứ lên diễn đàn này thảo luận nha.
    Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ và bổ ích.

Thành viên lớp 27.

Hôm nay: Fri Mar 29, 2024 6:03 am